Xiao Jian ♥ Qing Er
Chào mừng bạn đến với Forum dành cho Tiêu Kiếm - Tình Nhi...
Nếu bạn cũng là fan của couple đáng yêu này thì hãy cùng vào đây chia sẻ cùng với tụi mình nhé...
Rất vui được tiếp đón các bạn!
Xiao Jian ♥ Qing Er
Chào mừng bạn đến với Forum dành cho Tiêu Kiếm - Tình Nhi...
Nếu bạn cũng là fan của couple đáng yêu này thì hãy cùng vào đây chia sẻ cùng với tụi mình nhé...
Rất vui được tiếp đón các bạn!

Xiao Jian ♥ Qing Er

♥ Cùng nhau bàn luận về Couple Tình Nhi - Tiêu Kiếm đáng yêu này nhé các fan ♥

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào mừng bạn đến với đại gia đình tại "Vườn Tiêu Tình"...Truy cập forum tốt nhất là bằng trình duyệt Google Chrome!!!

.: XiaoJian and QingEr land :.
  • Khoảnh khắc ngọt ngào

Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt NamXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Mar 28, 2012 11:59 am
Make Up For Lost Time
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_06
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_01Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_02Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_03
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_04Giản ĐơnHội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_06
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_07Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_08Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_09
I.love.U - Giản Đơn
Newbie
Newbie
Mình là : Nữ Libra Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 8
Sinh nhật Sinh nhật : 16/10/1991
Ngày tham gia Ngày tham gia : 25/03/2012
Đến từ Đến từ : Hà Nội
Châm ngôn Châm ngôn : Make Up For Lost Time
Mình là : Nữ
Libra
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 8
Sinh nhật Sinh nhật : 16/10/1991
Ngày tham gia Ngày tham gia : 25/03/2012
Đến từ Đến từ : Hà Nội
Châm ngôn Châm ngôn : Make Up For Lost Time

Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Vide

Bài gửiTiêu đề: Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam

GĐ thì theo dõi 4rum lâu rồi. Nhưng gần đây mới reg nick được. Không hiểu là bị làm sao nữa T.T. Sau khi lượn lờ một thời gian, mình thấy là 4rum khá yên ắng. Nến mình nghĩ là nhà mình cần có một cách nào đó để thổi lửa cho 4rum của chúng mình ^^.
Mặc dù là mem mới, nhẽ ra cũng ko nên lắm mồm quá :"> nhưng nó cứ như bệnh nghề nghiệp ấy :"> đã yêu đã thương thì cứ không thể kiểm soát nổi cơ í :">.

Thế nên là GĐ mạo muội lập topic này để cả nhà đóng góp ý kiến của mình cho việc phát triển 4rum Very Happy mong là sẽ có được nhiều góp ý của cả nhà :*

Về phần GĐ, thì GĐ thấy trước hết là nên chỉnh là giao diện 4rum 1 tí. GĐ thấy là để đơn giản, nhẹ nhàng 1 chút thôi cũng ok. Mặc dù để như bây giờ sắc màu và tươi mới. Nhưng cũng có phần hơi rối mắt ^^. Nhất là phần bài post thì nên bỏ bớt vòng hoa đi để nhìn cho dễ ^^ *sr nhưng GĐ bị cận nặng à :">*. Đây là ý kiến trước tiên của GĐ, mong admin xem xét Wink)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chữ kí của Giản Đơn

Thu Mar 29, 2012 7:56 pm
Tiêu phu nhân...:X
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_06
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_01Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_02Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_03
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_04QingErHội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_06
Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_07Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_08Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Bgavatar_09
I.love.U - QingEr
Admin
Admin
Mình là : Nữ Aries Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 39
Sinh nhật Sinh nhật : 26/03/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 16/10/2011
Đến từ Đến từ : Tình yêu với Xiao Jian ♥ Qing Er
Châm ngôn Châm ngôn : Tiêu phu nhân...:X
Mình là : Nữ
Aries
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 39
Sinh nhật Sinh nhật : 26/03/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 16/10/2011
Đến từ Đến từ : Tình yêu với Xiao Jian ♥ Qing Er
Châm ngôn Châm ngôn : Tiêu phu nhân...:X

Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam
https://xiaojian-qinger.forum-viet.com

Vô cùng cám ơn ý kiến đóng góp của bạn Giản Đơn <3<3<3
Thật ra forum dạo này yên ắng là do Admin là tớ đây dạo này phải bù đầu với việc học hành, vì tớ đang học lớp 11 Sad Hic hic...
Còn Mod Ghine - 1 Mod cuồng nhiệt nhất trong Forum thì đang học lớp 12 và đang phải ôn thi Sad
Vì vậy nên dạo này tụi tớ không có thời gian để khuấy động forum như ngày đầu năm học được...
Nếu bạn có thể giúp đỡ được chúng tớ thì tốt quá, vì một tình yêu chung hết mà <3<3<3!

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chữ kí của QingEr

Hội nghị bàn tròn về việc phát triển 4rum tại Việt Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang